SIKU YA VALENTINE DAY DODOMA TUMEWAANDALI UZINDUZI WA FILAMU YA KUSISIMUA: KUTOKA KWA EFRANCIA WA MAISHA PLUS

WAKAZI WA DODOMA JIANDAENI VEMA SIKU YA VALENTINE DAY: TUMEWAANDALIA BONGE LA SHOO LA UZINDUZI WA MOVIE YA  EFRANCYA ,ALL EYE'S ON ME:SHILOLE NDANI YA NYMBA PAMOJA NA WASANII WACHEKESHAJI KIBAO:NA PIA SURPRISE KIBAO ZITAKUWEPO , VILE VILE  WALE WATAOTUPIA PAMBA NA KUPENDEZA ZAIDI WAJIANDAE KWA ZAWADI KIBAO:

0 Maoni::

Post a Comment

Note: Only a member of this blog may post a comment.