MAKAMUZI YA SKYLIGHT BENDI NDANI YA KIOTA CHA THAI VILLAGE, DAR

Aneth Kushaba AK 47akiwajibika.
Mwanamuziki Mary Lukas akiimba sambamba na wadau SKYLIGHT Band ndani ya kiota cha Thai Village Masaki jijini Dar.
Maunoooo!
Vijana wa SKYLIGHT BAND wakiongozwa na rappa SONY MASAMBA wakikamua jukwaani.
Mwanamuziki Joniko Flower akiporomosha mistari sambamba na Mary Lucas.
 Mwanamuziki Mad Ice akiongea na mpiga gitaa wa bendi ya Skylight mara alipopewa nafasi ya kuimba.
Fundi Mitambo wa Skylight bendi akishow Love.
Marafiki.
Mwanadada Flora nae alikuwepo.
Kila mmoja akionyesha umahili wake wa kukata mauno.
Mambo ya pwani...
 Marafiki wakishow love.
 Wadau waliojitokeza kwa wingi kufurahia burudani.
Kazi kweli kweli...
Furaha ilitawala.
Blogger King Kif akiwa na Mwanamuziki Mad Ice.
Show Love
Mdau Mbogo (kulia) akishow love na rafiki yake.

0 Maoni::

Post a Comment

Note: Only a member of this blog may post a comment.