MASHUJAA MUSICA NA BONANZA LA KILA J'2 VIWANJA VYA TCC CHANG'OMBE

Na Mwandishi Wetu

BENDI ya muziki wa dansi Mashujaa Wanakibega' Jumapili hiiitaanza bonanza maalum katika viwanja vya TCC Club Chang'ombe Dar es Salaam.

Akizungumza Dar es Salaam jana meneja wa bendi hiyo Martin Sospeter, alisema kuwa kwa kuanzia Jumapili hii ya Julai mosi itakuwa ikifanya maonesho yake uwanjani hapo.
Sopeter alisema kuwa bendi hiyo itakuwa na bonanza lake maalum ambalo linajulikana kama (Mashujaa Sunday Soccer Bonanza)
itakayokuwa ikifanyika hapo kila Jumapili.
Alisema burudani kutoka kwa bendi hiyo itaanza saa 9.Alasiri na kumalizika saa 3,usiku.
"Tumejipanga kuwapa wakati wa temeke burudani ndiyo maana tumeamua kuleta burudani hiyo kila Jumapili na itakuwa ikifanya maonyesho yake kwa zaidi ya masaa saba ili kila mmoja aweze kuridhika na onesho letu"alisema Sospeter.

Alisema bendi hiyo chini ya Rais Chalz Baba imejipanga kuhakikisha inatoa burudani mwanzo mwisho na kuridhisha wapenzi wao.

0 Maoni::

Post a Comment

Note: Only a member of this blog may post a comment.