HATIMAYE FILAMU YA MAXIMO YANBGA SC YAFIKIA TAMATI


HATIMAYE filamu ya ujio wa aliyekuwa kocha wa timu ya Taifa ‘Taifa Stars’ Mbrazil Marcio Maximo kujiunga na klabu ya Yanga imefikia tamati jana baada ya uongozi kutarajia kumtangaza kocha mpya wiki ijayo. 
Akizungumza jijini Dar es Salaam jana, Katibu Mkuu wa Yanga Mwesiga Selestine alisema kocha huyo atatoka katika nchi zilizopo Amerika Kusini au Ulaya. 
Alisema uongozi ulipitia maombi ya makocha 25 waliotuma wasifu zao kwa ajili ya kutaka kibarua katika klabu hiyo ambapo wamewachuja na kubaki watano. 
Akizungumzia suala la Maximo, Katibu huyo alisema wameamua kuachana naye kwa vile bado ana mkataba na klabu yake ya Democrata FC ya Rio de Janeiro,Brazil huku pia akipata ofa za kufundisha timu mbalimbali za Taifa ikiwemo timu ya Taifa ya Rwanda ‘Amavubi’. 
“Kwa sababu hizo isingekuwa rahisi kumchukua Maximo kufundisha Yanga, kwa mantiki hiyo tumeshafanyia mchujo maombi na kubaki makocha watano ambapo mmojawapo ndiye atakayekuja kuinoa Yanga,”alisema. 
Hivi karibuni Yanga ilitangaza ujio wa Maximo nchini kwa ajili ya kurithi mikoba ya Mserbia Kostadin Papic ‘Clinton’ ambaye alitupiwa virago miezi michache kabla ya kumaliza mkataba wake kutokana na kushindwa kuiletea mafanikio timu hiyo. 
Hata hivyo kadiri siku zilivyokuwa zikisonga mbele ujio wa Maximo  ulibaki kuwa ‘kiza kinene’ huku uongozi ukishindwa tena kuweka wazi kilichosababisha kocha huyo ashindwe kutua nchini kama walivyotangaza awali. 
Katika hatua nyingine,kikosi cha Yanga kinaendelea na mazoezi yake katika uwanja wa Kaunda chini ya kocha msaidizi Fred Felix Minziro, ikiwa ni maandalizi ya michuano ya kagame inatotarajiwa kuanza kutimua vumbi Julai 14.

2 Maoni::

Post a Comment

Note: Only a member of this blog may post a comment.